Trang 20 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 10181920212230 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 396
    Ðề: ***___2012___*** Cóng Tầu và Phụ kiện - Hiếu Dự

cho hỏi công ty mấy giờ mở cửa và đóng cửa .. để anh em biết . vì tết nhất . giờ giấc anh em k chủ động được lắm . giờ hành chính thì k té đc, công ty có mở thêm giờ phục vụ anh em k? tiện thể cho cái lịch trực tết xem sao.. cái này rất thiết thực ý nghĩa đấy nhé.
    đề nghị giám đốc gia cát dự alô cho anh em bít...để anh ra anh gắn tai cóng . và uống nước chè. heheeh

Trích dẫn Gửi bởi longcuabin
    bo rong ve chua ban ?????????????????????????
    Bạn có thể lấy bộ khác không? Bộ rồng đỏ mình không thể lấy về trước tết được bạn ạ! Tuy nhiên đợt hàng này về khá nhiều cóng đẹp mà mình chưa thể up lên hết! Rất hân hạnh đón tiếp bạn! Thân!
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi Tienmi
    cho hỏi công ty mấy giờ mở cửa và đóng cửa .. để anh em biết . vì tết nhất . giờ giấc anh em k chủ động được lắm . giờ hành chính thì k té đc, công ty có mở thêm giờ phục vụ anh em k? tiện thể cho cái lịch trực tết xem sao.. cái này rất thiết thực ý nghĩa đấy nhé.
    đề nghị giám đốc gia cát dự alô cho anh em bít...để anh ra anh gắn tai cóng . và uống nước chè. heheeh
    Cảm ơn anh đã nhắc nhở em! Công ty em cũng như công ty khác mở và đóng cửa giờ hành chính nhưng phục vụ ae là chính nên có thể làm ngoài giờ kể cả T7, CN cho đến ngày 30 tết Anh em cứ có nhu cầu alo là bọn em phục vụ hết mìnhĐợt hàng này em về đã đặt riêng bộ cóng cho lồng lùn của anh, men chàm, cao bằng nửa đốt ngón tay như ý anh nhé ) còn tai cóng thì lúc nào cũng gắn cho anh được kể cả sau giờ làm việc Mời anh chị hôm nào qua em làm chén trà nhạt nhưng đậm đà tình cảm anh nhé!

Trích dẫn Gửi bởi Tienmi
    Ông bác này mua được mấy bộ mà đòi hỏi người ta nhiều thế ???????

Ðề: Mua chung Cóng Tầu Hiếu Dự - Đợt 3

nhiều cống đep quá
    up phu bác 1 tay

Trích dẫn Gửi bởi Gia_Cat_Du.
    Bạn có thể lấy bộ khác không? Bộ rồng đỏ mình không thể lấy về trước tết được bạn ạ! Tuy nhiên đợt hàng này về khá nhiều cóng đẹp mà mình chưa thể up lên hết! Rất hân hạnh đón tiếp bạn! Thân!

Cảm ơn anh đã nhắc nhở em! Công ty em cũng như công ty khác mở và đóng cửa giờ hành chính nhưng phục vụ ae là chính nên có thể làm ngoài giờ kể cả T7, CN cho đến ngày 30 tết Anh em cứ có nhu cầu alo là bọn em phục vụ hết mìnhĐợt hàng này em về đã đặt riêng bộ cóng cho lồng lùn của anh, men chàm, cao bằng nửa đốt ngón tay như ý anh nhé ) còn tai cóng thì lúc nào cũng gắn cho anh được kể cả sau giờ làm việc Mời anh chị hôm nào qua em làm chén trà nhạt nhưng đậm đà tình cảm anh nhé!
    hif hif ,, ok rùi em à .. anh rảnh anh chạy qua xem con chòe luôn .thấy dân đòn em có chú chòe hay lém
    hi

Trích dẫn Gửi bởi anhtuantcl2
    Ông bác này mua được mấy bộ mà đòi hỏi người ta nhiều thế ???????
    hihi.. chém gió cho vui ấy mà tuấn .. chú Dự chắc k biết chú ở xa , nên mời chú qua nhận quà tri ân kìa
    a_Cat_Du.
    Thương gia

Trích:
    Trích bởi anhtuantcl2
    Chào bác , thế e thì có thuộc diện tri ân không bác heeeee .... Chắc bác nhận ra e .... Chim hoa

hì Vâng bác không phải gợi ý em cũng nhớ hihi. Bác cũng là khách hàng cũ thì tại sao lại không có tri ânMời bác đến cửa hàng em để e có dịp tri ân ạ

Cám ơn anh! sáng mai nhà em có dỗ nên chắc chiều mai e mới lên cửa hàng! Hân hạnh đón tiếp ae!

Cóng choè men trắng vẽ màu Lam đã có hàng chưa Hiếu ơi, Minh qua 2 lần rồi mà chưa thấy hàng về, nếu có để phần mình 1 bộ nhé cuối tuần minh qua, Tks

Trích dẫn Gửi bởi tthanhphong
    Cóng choè men trắng vẽ màu Lam đã có hàng chưa Hiếu ơi, Minh qua 2 lần rồi mà chưa thấy hàng về, nếu có để phần mình 1 bộ nhé cuối tuần minh qua, Tks
    Cóng chòe men trắng hiện tại cả cửa hàng mình còn có 6 bộ thui! Bạn bố trí sang sớm giúp mình vì sắp tết rồi ae cũng có nhiều người lấy! Hy vọng cuối tuần vẫn còn Thanks bạn!

Ông còn bộ cóng Mi ngũ giác hôm nọ tôi lấy ko.

Trích dẫn Gửi bởi tuanto123
    Ông còn bộ cóng Mi ngũ giác hôm nọ tôi lấy ko.
    Bộ đấy còn 1 bộ thôi bạn ơi Lấy thì bảo tôi để tôi giữ lại cho nhé! Thân!

Trang 20 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 10181920212230 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-29-2014, 04:59 PM
  2. Hà Nội: Giao lưu đổi cặp sim 6699 và 6969 lấy cóng chào mào hoặc cóng khuyên
    Bởi nguyenthihamy2001 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-22-2013, 07:32 AM