Trang 9 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 396
    Ðề: ***___2012___*** Cóng Tầu và Phụ kiện - Hiếu Dự

Trích dẫn Gửi bởi mavanz
    Có cửa hàng mới mà Sư đệ chả thấy alo cho Sư huynh .... sang làm chai Vodka nhỉ >???=P~
    Sang 333 hoàng hoa thám... là có beer 333 giả beer HN mời chú đấy \m/
    Khíp nghe a nói cứ như là có cửa hàng mới e mới mời a sang không bằng ấy! Anh thử xòe tay ra đếm hết số ngón tay xem có đủ số lần e mời a sang không nườu?
    Cửa hàng em vẫn trong giai đoạn chuẩn bị hoàn tất thôi. Khi nào nó thành cung điện thì sẽ mời anh sang ngó nghiêng rót ực ) Em đang nhằm ngày Chiến nó ra thì ae mình ... song hỉ lâm môn anh à
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi ngthtung189
    hàng rất đẹp, giá hợp lý, và còn nhiệt tình nữa. ủng hộ của hàng. chúc anh làm ăn phát đạt nha. Nếu khi có nhu cầu chắc chắn sẽ alo anh đầu tiên
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    chà... coi hàng của bác mà cũng ngứa ngáy quá.
    bộ cho khuyên Số 66 con hàng ko hả anh để em xúc=P~
    Rất cảm ơn bác, không biết bác gặp em phát nào chưa mà khen em nhìu zậy Mời bác qua cửa hàng em nhé! Bộ cóng số 66 đang chờ bác ) Thanks bác!

hihiiiiiii a đang mở cửa hàng ạk??
    e thi thoảng có việc lên HN nhưng lên sáng rồi chiều về luôn ko biết có kịp ghé qua a ko nữa, hôm nào e lên dc e sẽ alo cho 2 a liền..hihi

Bác Hiếu ah có thể chuyển hàng vào Huế cho em ko, đc thì để lại em bộ K 66 đó nhé. Sáng mai em sẽ alo bác, giờ sợ muộn quá ko tiện ạ

Trích dẫn Gửi bởi ngthtung189
    Bác Hiếu ah có thể chuyển hàng vào Huế cho em ko, đc thì để lại em bộ K 66 đó nhé. Sáng mai em sẽ alo bác, giờ sợ muộn quá ko tiện ạ
    Vâng, với kinh nghiệm đóng chuyển hàng em xin đảm bảo bộ cóng có thể đến tận tay bác mà không hề xước tờ báo bọc ngoài đâu ạ
    Em đã nhận được tiền bác gửi, ngay chiều nay e sẽ đóng hộp gửi vào cho bác ngay! Thanks bác!

Trích dẫn Gửi bởi letuan
    Có loại cóng quả đào to cỡ bộ 29 hoặc hơn cũng được mà có tích hoặc cảnh màu đỏ không vậy Hiếu ?
    Có rất nhiều anh ạ! VD tích hoa hay tích quả đào, người đều có màu đỏ. Có điều e chưa nắm được là a thích cảnh màu đỏ thì cóng màu đỏ hay màu gì? Đỏ trắng ???

Trích dẫn Gửi bởi Gia_Cat_Du.
    Có rất nhiều anh ạ! VD tích hoa hay tích quả đào, người đều có màu đỏ. Có điều e chưa nắm được là a thích cảnh màu đỏ thì cóng màu đỏ hay màu gì? Đỏ trắng ???
    Hình thì màu đỏ còn cóng thì màu trắng mà kiểu dáng cóng thì giống bộ 29 nhưng 3 cái kích cỡ bằng nhau ấy .

Mời anh xem bộ phong cảnh này giá 350k
    Bộ Dế mèn phiêu lưu ký giá 300k :

đợt này cóng khuyên của bác to quá bác ak.âe đặt về dùng dc có mấy bô.

Trích dẫn Gửi bởi datlt
    đợt này cóng khuyên của bác to quá bác ak.âe đặt về dùng dc có mấy bô.
    Vâng cám ơn bác đã góp ý ạ! Nếu như ae đã đặt mà bộ cóng chưa được như ý thì vui lòng đổi lại bộ khác cho vừa ý thì thôi! Nhưng xin đừng dán tai cóng vào vì như thế Hiếu Dự sẽ không đổi lại được. Tất cả những bộ Hiếu Dự bán ra đều bảo hành được đổi lại nếu cóng bị lỗi do sản xuất hoặc do Hiếu Dự vận chuyển. Rất hân hạnh được phục vụ quý khách hàng thân yêu!

Trường hợp của bác đặt hàng từ shop Hiếu Dự bị nhầm kích thước to, nếu không hài lòng bác có thể mang qua cửa hàng Hiếu Dự tại 333 Hoàng Hoa Thám đổi lấy bộ khác cho vừa ý. Quý khách lưu ý, trước khi đặt cóng quý khách vui lòng nhắn tin hỏi Hiếu Dự về kích thước bộ cóng tránh trường hợp bị nhầm trước khi đặt. Kể cả với mi hay chào mào cũng vậy, xin cảm ơn quý khách!

Trích dẫn Gửi bởi thailamcthy
    Xin lỗi anh em, tôi không có ý định khen chê gì ở đây, đây là tôi đang nói đến cái cách làm việc thiếu tính chuyên nghiệp của đồng chí Hiếu Dự. Đã chào hàng thì phải đảm bảo tính sẵn sàng, tính ổn định. Không còn hàng thì bảo không còn hoặc không nhập nữa. Bắt người ta đợi rồi lại trả lời một cách vô trách nhiệm như thế là sao? Có 350k/bộ cóng mà cũng bắt đặt cọc thì buôn bán to cái gì mà không phải là mua đầu chợ bán cuối chợ? Chẳng lẽ tôi đã thiện chí mua hàng, ngồi đợi chờ, chủ động gọi lại khi đến hẹn,... vậy mà có mấy trăm ngàn cũng bắt nhau đặt cọc như thế. Tôi không tiếc gì tí tiền đặt cọc, cũng không phải không tin tưởng bạn Hiếu Dự, mà là tôi cảm thấy khó chịu với các làm của bạn Hiếu Dự. Các bạn chưa nghe toàn bộ quá trình giao dịch thì các bạn chưa cảm nhận hết sự bực mình ở đây.
    Còn riêng về cá nhân bạn mavanz. Tôi không biết bạn là người như thế nào, học hành đến đâu mà lại phát ra những lời thiếu văn hoá như thế? Bạn nên xem lại mình trước khi miệt thị người khác đi. Con người có học, có văn hoá không ai phát ngôn một cách bẩn thỉu như từ miệng bạn nói ra đâu.
    Chân thành xin lỗi những ai khó chịu khi đọc những cmt này. Nếu chúng ảnh hưởng đến Diễn đàn, đến Topic, nhờ Mod xoá bài dùm. Thanks.
    Chú này ko hiểu về topic này ah. Đây là mua chung chứ đâu phải cửa hàng bán lẻ. Chú mới là người bị hỏi học hành đến đâu à ko hiểu topic đấy.

Trang 9 của 40 Đầu tiênĐầu tiên ... 789101119 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-29-2014, 04:59 PM
  2. Hà Nội: Giao lưu đổi cặp sim 6699 và 6969 lấy cóng chào mào hoặc cóng khuyên
    Bởi nguyenthihamy2001 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 09-22-2013, 07:32 AM