Kết quả 1 đến 2 của 2

<<::>>HN- Lồng 17 nan các loại hàng siêu kỹ giá bình dân phục vụ anh em<<::>>

- Lồng 17 nan mẫu mới hàng siêu siêu kỹ( được chọn từ lõi của gỗ mun chất gỗ già đanh có màu đen xanh giống gỗ mun xừng loại này rất cứng nhé độ bền thì không cần phải nói thêm càng dùng càng đen bóng). Tang lồng được làm cách điệu tang phồng nhưng làm nhỏ nên trông rất thanh thoát, toàn bộ phần diềm nách được trạm cưa lọng loại trạm kép nhé rất cứng cáp và sắc nét, chân quỳ mặt quỷ, bộ nan toàn cật. Về độ làm nguội thì trước sau trong ngoài như một bóng mịn. Phụ kiện đầy đủ như hình. Lồng cực thoáng thuận lợi anh em cầm đi dãi dợt.
    - Giá combo sản phẩm như hình: 2,4 triệu. Sản phẩm được bảo hành chất lượng 1 đổi 1 nhé.

- Lồng 17 nan gỗ muồng vàng da beo vân gỗ đẹp như da báo(hàng siêu kỹ nhé được làm nguội rất chuẩn, các nét trạm cưa lọng được trạm kép rất chắc chắn và sắc nét nhé, chân quỳ mặt quỷ) nan tre toàn cât. Đơn giản nhẹ nhàng mà thanh thoát thuận tiện cho anh em đi dãi dợt(lồng rất nhẹ và chắc chắn). Phụ kiện theo lồng đầy đủ như hình. Xem xong vân gỗ như tẩu hỏa nhập ma.
    + Giá combo sản phẩm như hình: 1,6 triệu/1 cái. Sản phẩm được bảo hành chất lượng 1 đổi 1 nhé. Lồng này là hàng loại 1 nên đã được lựa chọn rất kỹ về vân gỗ và độ kỹ ko như hàng loại 2 nhé.

Anh em có nhu cầu alo: 0903919283. Anh em đi qua ngó nghiêng up bài sẽ có Thank đầy đủ. Lồng ở ngoài thực tế đẹp hơn trong ảnh rất nhiều. Mời anh em qua cửa hàng ngó nghiêng trà đá thuốc là free. Vì cửa hàng cũng là nhà luôn nên anh em trước khi qua hoặc tới thì alo em 1 câu.
    Uy tín - Chất lượng - Giá cả rất hợp lý. Vì không phải thuê cửa hàng. Cửa hàng tại nhà luôn 36 Phạm Hồng Thái- Trúc Bạch- Ba Đình- Hà Nội. Anh em qua alo trước cho mình 1 câu.

Ðề: <<::>>HN- Lồng 17 nan các loại hàng siêu kỹ giá bình dân phục vụ anh em<<::>>

Nên cho ngày gió mùa......................................

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-08-2014, 02:25 AM
  2. <<<>>
    Bởi huynhvu1o trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-30-2014, 05:40 AM