Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

[04-09-2013] hà nội 2_thanh lý đôi lồng khuyên

vừa đăng nhưng thiếu thông tin nên bị mod xóa.nay mình đăng lại. tình hình là sáng nay nhìn thấy con lồng khuyên đục kênh bong ngon quá nên muốn chuyển nhượng đôi lồng khuyên cho anh em! đôi ảnh cho anh em tham khảo

01 lồng mun hoa nan tre già hàng kĩ nhìn 4 hướng như 1 lắp của vào chân nào cũng ok hết chứ không bị lệch như 1 số cái khác mình vừa mua mới cách đây hơn tháng giá 2tr3 bộ cóng xương nguyên chất 1tr25 hổ phù,khuyết,bi xương,xin chuối tất cả đều bằng xương 400k móc nẹp đồng 120k áo phủ gấm hoa 100k nay thanh lý cả bộ 3tr cho chẵn

01 lồng tàu dừa chân voi hàng xách tay còn nguyên chữ kí của nhà sản xuất +cóng bạch đình china+áo phủ gấm hoa thanh lý 1tr7
    liên hê với mình qua số 0989003253 để xem lồng giao lưu có thể ship cho anh em ở xa lười vi vu.ưu tiên anh em có lồng đẹp giao lưu đổi chác các bù anh em tự giải quyết ^^!

Ðề: [04_9_2013] hà nội 2_thanh lý đôi lồng khuyên

lúc nãy thấu tàu dừa rao 1tr6 mà , cho xin cái ảnh tổng thể tàu dừa đk ko bác chủ ơi.

Tàu đừa chân voi mà 1tr7 là ngon đấy! ko biết có phải chân voi ko nữa! bác chủ chụp ảnh khó nhìn quá!

anh em thông cảm! mình cũng không ở nhà! đi lam xa thì nhìn thấy con lồng đục đẹp quá muốn rước về luôn nên nhờ thằng cu em sang nhà chụp hộ! lồng sao noi vậy có đảm bảo cho anh em ko đúng mình xin nhận lại và bồi thường tiền xăng xe cho anh em luôn! giá này là giá mình fix hết cỡ cho nhanh trôi lấy tiền ôm em kia về không chứ để mấy hôm nữa về thì không bán nữa ah !!

Lồng tàu dừa chân voi có lẽ anh em đều biết nhưng lồng của bác chủ hình như là chân voi con hay sao ý nhỉ....chứ chân voi to thì nhìn kỹ và khủng hơn nhiều..ko suy dinh dưỡng như con của bác , Em xin mạo phạm nhưng nhìn xơ qua hình như hàng bình dân hay sao ý...ko đẹp như lồng mun bên cạnh..!

Góp ý bác chỉnh lại giá lồng tàu dừa cho thời buổi kinh tế khó khăn..em ko có nhu cầu nên uppppppppppp giùm bác

Ðề: [04-09-2013]hà nội 2_thanh lý đôi lồng khuyên

Lồng này nói thật không phải tàu dừa chân voi, thứ 2 là lồng có nậm gỗ, cửa sỗ vòng tròn bằng gỗ thì thường là lồng tàu dừa chợ. Tang lồng không đẹp nên nói thật 1,7 triệu cái lồng tàu dừa có thể đi mua được 1 cái mới khơ khớ đẹp

lại 1 ông nói phét như thần! nói chung là mình không quan tâm mấy ông cậu trẻ trâu! còn bạn không có điều kiện chơi thì đùng nên nói nhăng nói quậy mất lồng anh em! bài viết của mình mong bạn đừng tham gia vào nữa! thank

bác chủ cứ làm cái ảnh tổng thể lên để ae thẩm , mình nghĩ chắc cũng là tàu dừa chân voi thôi , nếu là lồng bình dân thật thì bác rao 1,7 củ lên đây làm gì cho mất công bởi ae bây h cũng sành rồi

Anh em ko hề gạch ngói...chỉ là góp ý thôi,mà ông bao nhiêu tuổi mà bảo anh em tôi là trẻ trâu....ac vãi Lồng chân voi anh em ai có thì biết ngay mà....so sánh với lồng của bác thì sẽ biết.....nhìn thoáng qua thì thấy bộ gánh...bộ đỡ nẹp...và nhìn xa chân mỏng dính...===> hàng bình dân

Bác up ảnh lại nhìn tổng thể...chụp chân và đáy lồng lại....anh em thẩm biết ngay là lồng loại nào mà..

Upppppppp giùm bác
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi yeuchimrung
    lại 1 ông nói phét như thần! nói chung là mình không quan tâm mấy ông cậu trẻ trâu! còn bạn không có điều kiện chơi thì đùng nên nói nhăng nói quậy mất lồng anh em! bài viết của mình mong bạn đừng tham gia vào nữa! thank
    Tiền thì ai cũng cần nhưng chẳng biết là ai ko có tiền...nhưng có tiền mà phải đi bán lồng thì .... vãi

Em ko có nhu cầu....chỉ là góp ý cho anh em tham khảo thôi mà...làm gì bác chủ nóng tính thế..ăn nói ko giống HN1....

đcm cái thằng lừa đảo... ae ah giao lưu làm gì với loại này...loại này làm bẩn diễn đàn.... nó nhận tiền bán chiếc lồng mi cho mình vậy mà nó ko gởi tất điện thoại....
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi yeuchimrung
    đcm mày .. mày còn đéo bằng trẻ trâu con đòi nói người khác .. mấy thằng lừa đảo như mày làm bẩn cả diễn đàn...

Các Chủ đề tương tự

1. [23-09-2013] hà nội 2_thanh lý hết lồng khuyên
    Bởi thanhcong9xz2@gmail.com trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-24-2013, 05:56 PM
  2. (3-8-2013) HN cần mua lồng khuyên tàu dừa hoặc lồng khuyên lùn giá sv ạ
    Bởi trangthuy1984 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-05-2013, 01:15 AM