Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 22 của 22
    Ðề: [04-09-2013]hà nội 2_thanh lý đôi lồng khuyên

Trích dẫn Gửi bởi mihotxoe
    -ah, đúng thằng lừa đảo đây rồi, đcm thằng lừa đảo này, mày bán lồng đã đéo biết chụp ảnh lên ae vào góp ý mày còn tỏ thái độ và nói ae là trẻ châu à, mày có tin ae tao lên đập nát nhà mày ra kg.
    -mày bắt nạt ae ở xa kg làm gì dc nên lừa đảo người ta ah, còn ae tao đây ngay ngã 4 sở thủ đô đây, lúc nào cũng đợi đón tiếp mày, còn mày thích nữa thì ae tao lên tận nhà mày luôn cho nóng. thằng trẻ châu lừa đảo à.......mày cứ tỏ thái độ đi nhé...
    đcm nhà nó .. mình mua chiếc lồng mi của nó .. nó nói hay lắm ae ah .. em ship thoải mái .. a cứ yên tâm .. ae giao lưu vài ba triệu đáng là gì.. nó còn bảo em gởi cho a con mi mái chiến .. vào đó nếu hợp trống thì gởi tiền em sau , vậy mà tổ cha nhà nó .. nhận tiền xong nó hưa hết ngày này qua ngày khác rồi ko nghe đt
    con mẹ nó .. tết này về quế ghé lên nhà nó đập võ mỏ lồn của nó ae ah .. vì giờ ở trong nam ko ra ngay được ..tết về ae nào đi ủng hộ mình đập chết mẹ cái thanngwf lừa đảo
    cái laoi này làm bẩn diễn đàn và long tin của ae trên mọi miềm tổ quốc muốn giao lưu với nhau

<------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi nguyensonhai
    chả biết coment cái j tao mong rằng những j thằng chủ topic làm với mọi người rồi mày cũng phải trả giá
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Nó lại còn nói đi vắng nữa chứ. rồi chuyển tk rồi là lại nhiều người bị lừa
    con mẹ nhà nó .. nhận tiền xong điện cho nó thì nó nói em đang ở trên thái nguyên .. máy ngày sau điện thì .. em đang o thái bình bà ngoại vợ sắp chết...
    số đt của nó 0982330787..
    giờ điện vẫn có thằng nghe máy và nói số đt thaọi này nhiều người dùng chung... chung cái con mẹ nhà nó chúng nó chung nhau làu đảo...

Ðề: [04-09-2013] hà nội 2_thanh lý đôi lồng khuyên

Bác cứ cho ae đến tận nhà nó quậy, xem nó thế nào, có địa chỉ rồi, đếm thịt nó đi.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. [23-09-2013] hà nội 2_thanh lý hết lồng khuyên
    Bởi thanhcong9xz2@gmail.com trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-24-2013, 05:56 PM
  2. (3-8-2013) HN cần mua lồng khuyên tàu dừa hoặc lồng khuyên lùn giá sv ạ
    Bởi trangthuy1984 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-05-2013, 01:15 AM