Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    Ðề: hp - đổi lồng mi hót lấy lồng chào mào biên hòa

Bác đem cho phí quá, bán đi bác ơi để những người có nhu cầu có cơ hội mua, như em chẳng hạn )

có con my mà chưa có lồng trong khi đó thì lại thừa ra cái lồng trúc siêu kỹ,vanh chạy chỉ kép của vác nhưng làm theo phom lồng biên hòa ko biết bác chủ có muốn đổi nữa ko?đc thì em gửi ảnh cho bác?em bên uông bí thôi

Trích dẫn Gửi bởi kamansec
    Bác đem cho phí quá, bán đi bác ơi để những người có nhu cầu có cơ hội mua, như em chẳng hạn )
    thật sư là có vài triệu bán cũng chả để lgi nên mình muốn đổi để phục vụ mục đích sử dụng của cả 2 thôi bạn,bạn có lồng cm vuông 17 nan k thì ae mình đổi :-D
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi kamansec

Trích dẫn Gửi bởi a01656269697
    có con my mà chưa có lồng trong khi đó thì lại thừa ra cái lồng trúc siêu kỹ,vanh chạy chỉ kép của vác nhưng làm theo phom lồng biên hòa ko biết bác chủ có muốn đổi nữa ko?đc thì em gửi ảnh cho bác?em bên uông bí thôi
    uông bí gần quê em đaasy,quê em ở hồng phong đông triều đây bác,bác cho e xin 500 ảnh nhé,hì hì trúc thì e k thích l ứm nhưng mà là lồng chào mào vuông 17 nan thì em đang cần

đi làm về up cái cho nó máu,cho ông bạn cái lồng chào mào về nhà cưra rộng rãi bu em thích chí cười tít mắt )

ha ha vui nhi co cai long chao mao hue ko biet bao nhieu nan go trac hang cach day 3 nam co gl dc ko nhi

Trích dẫn Gửi bởi TruongChaoMao
    ha ha vui nhi co cai long chao mao hue ko biet bao nhieu nan go trac hang cach day 3 nam co gl dc ko nhi
    bạn có thể cho mình xin ít ảnh vào caothetamptsc@gmail.com đc chứ?cư là lồng vuông 17 nan hàng kĩ không hỏng hóc là đc bạn à

Trích dẫn Gửi bởi congionhe
    bạn có thể cho mình xin ít ảnh vào caothetamptsc@gmail.com đc chứ?cư là lồng vuông 17 nan hàng kĩ không hỏng hóc là đc bạn à
    Okie có gì bạn đợi thứ 7 được ko m ko có nhà, số fone bán cám bên dưới ko phải là mình mượn tạm user ông anh dùng thôi. Thanks bạn

Trích dẫn Gửi bởi TruongChaoMao
    Okie có gì bạn đợi thứ 7 được ko m ko có nhà, số fone bán cám bên dưới ko phải là mình mượn tạm user ông anh dùng thôi. Thanks bạn
    ok bạn,chủ nhật mình đi thi cm,nếu bạn có lồng vuông 17 nan thì mình giao lưu rồi mìn cho chim vào lồng của bạn mang đi thi cho chim quen lồng mà

Trích dẫn Gửi bởi congionhe
    ok bạn,chủ nhật mình đi thi cm,nếu bạn có lồng vuông 17 nan thì mình giao lưu rồi mìn cho chim vào lồng của bạn mang đi thi cho chim quen lồng mà
    Đã up thông tin chi tiết cho bác, giá cả lồng em mua em cũng nói luôn, Thực ra có nào nói vậy, em cũng chẳng phải buôn bán gì. Cái anh bán cám với có cửa hàng chim là khác. Là ông anh quen thôi. ông đấy ko biết IT nên em hay giúp đưa lên 4rum cho cửa hàng đông khách thôi. Thanks bác, Nếu ko giao lưu được khi nào bác ra hn thì cứ pm a em đi uống cafe bàn chuyện chim cò cho vui.

ok bạn,thật ra 1 vài triệu thì buôn bán làm j,k đu bữa bia có tí tay vịn )=)) mình cũng k tính bán buôn j,ae giao lưu là chính mà,mà lồng bạn phải là lồng 17 nan nhé

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-28-2014, 06:41 PM
  2. {Biên Hòa - Toàn Quốc} {Lồng Than Hót Múa Ngọc Cẩn} Giá 2,5 củ
    Bởi NigelOswal trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 10-04-2013, 05:01 AM