Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    Ðề: HN - Chuyên lồng mi trúc chợ - chất lượng không kém lồng tre, mời anh em tham khảo

Hôm nọ có qua nhà bác rồi, thấy lồng ở đó quá tốt với giá bác đưa ra. Nhiều lúc cũng đành mệt.

Ðề: HN - Chuyên lồng mi trúc chợ - chất lượng không kém lồng tre, mời anh em tham khảo

Trích dẫn Gửi bởi bvhadelpiero
    mệt nhề................. túm lại thích là cứ lên tận tay mà lấy.. sau đỡ mua mệt vào thân... chúc bác chủ vẫn đắt hàng nhóe buôn bán... như vậy là phình phường

Trích dẫn Gửi bởi Thanh_ha
    Hôm nọ có qua nhà bác rồi, thấy lồng ở đó quá tốt với giá bác đưa ra. Nhiều lúc cũng đành mệt.

Mệt hay những tình huống như thế này thì ko vấn đề gì vì kinh doanh mà.

Anh em diễn đàn bán hàng thế nào mình không biết và không quan tâm, nhưng cá nhân mình đã bán những gì của mình thì mình sẽ chịu trách nhiệm và mình luôn muốn thuận mua vừa bán, cả 2 bên cùng vui vẻ - còn nếu không thoải mái thì không giao dịch và không bán mua gì hết.

Mình nói thật lòng đó
    kamansec ạ, bạn cứ chuyển lên cho mình, mình nhận lại không hề có vấn đề gì đâu, kể cả bác tuần sau hay tháng sau lên HN mời bác ghé nhà chơi, anh em vẫn giao lưu thoải mái và vui vẻ.

Thân ái!
    db681

Trích dẫn Gửi bởi kamansec
    Em về quê mới về nhà nên giờ mới trả lời bác được. Bác đã nói thế mai em sẽ ship gửi lại cho bác, tiền ship vào 100k em chịu. tiền ship ra chắc cũng 100k bác chịu. Phiền bác gửi lại tiền cho nhà xe giúp em. Còn lồng nếu có va chạm sẽ hỏng hóc chứ không có chuyện cái cửa chính và cái cửa kiếm như thế kia (lúc cho chim tắm mới biết, chẳng lẽ em lại chụp cho bác ảnh cái que của cửa kiếm kia mắc ở lồng). Em nuôi mi mộc, mà kể cả mi thuần cũng cần nhẹ nhàng kẻo chim hoảng nên càng không phải lỗi do em. Lấy keo dính lại hay không dính lại là việc của người bán, em mua về chỉ dùng thôi bác ạ! Mai gửi xe em sẽ báo cho bác!
    Cảm ơn bác!
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Giá như bác kiểm tra kỹ hàng trước khi gửi sẽ không có chuyện đôi bên đều không hài lòng. Dù gì cũng mong bác đừng vì 1 người mà quyết định không ship hàng làm nhiều người ở xa không có điều kiện đến trực tiếp lại không mua được!
    NGƯỜI KHÔNG HÀI LÒNG ĐẦU TIÊN CỦA GẦN 100 CÁI LỒNG TÔI BÁN VÀ VẬN CHUYỂN CHỈ DUY NHẤT LÀ BẠN.

Không vấn đề gì, mai đi lúc nào cứ nt tôi, không ngại gì hết.

Bạn nên rút kinh nghiệm nhé, tiền nào của nấy, tiền ít thì chất lượng chỉ được như mức giá không hơn không kém.

Xong việc không than vãn trang cãi nữa, nhẹ đầu rồi.

Thân ái!
    db681

con long hok bac? Con thi sag tuan e qua nha xem.

Trích dẫn Gửi bởi kamansec
    Em về quê mới về nhà nên giờ mới trả lời bác được. Bác đã nói thế mai em sẽ ship gửi lại cho bác, tiền ship vào 100k em chịu. tiền ship ra chắc cũng 100k bác chịu. Phiền bác gửi lại tiền cho nhà xe giúp em. Còn lồng nếu có va chạm sẽ hỏng hóc chứ không có chuyện cái cửa chính và cái cửa kiếm như thế kia (lúc cho chim tắm mới biết, chẳng lẽ em lại chụp cho bác ảnh cái que của cửa kiếm kia mắc ở lồng). Em nuôi mi mộc, mà kể cả mi thuần cũng cần nhẹ nhàng kẻo chim hoảng nên càng không phải lỗi do em. Lấy keo dính lại hay không dính lại là việc của người bán, em mua về chỉ dùng thôi bác ạ! Mai gửi xe em sẽ báo cho bác!
    Cảm ơn bác!
    Giá như bác kiểm tra kỹ hàng trước khi gửi sẽ không có chuyện đôi bên đều không hài lòng. Dù gì cũng mong bác đừng vì 1 người mà quyết định không ship hàng làm nhiều người ở xa không có điều kiện đến trực tiếp lại không mua được!
    Đấy nhé, chú cứ nói chuyển hàng xe nhà yên tâm nhé, giờ gẫy cả chân lồng tôi rồi đó. Nhưng thôi chuyện qua rồi thì cho qua luôn.

Anh em cũng nên rút kinh nghiệm, vận chuyển không thể nào tránh đc va chạm.....

Thân ái!
    db681

Trích dẫn Gửi bởi alonehellboy
    con long hok bac? Con thi sag tuan e qua nha xem.
    Lồng lúc nào cũng có mà bạn, rảnh mời bạn qua nhà chơi

thân ái!
    db681

nhà bác có lồng vác giả côn minh k nhỉ???

Thích cách làm việc của bác, cứ đàng hoàng mà buôn bán thôi. Em đặt 3 cái, lên dầu hộ em, đem về chỉ nhốt trym thôi. Thứ 2 em lấy.
    Ps: Vụ nan xơ thì khó khăn gì đâu, bác chủ rảnh thì xử lý hộ anh em luôn cho nó hài cái lòng.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-22-2015, 05:41 PM