Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 47
    Ðề: HN - Chuyên lồng mi trúc chợ - chất lượng không kém lồng tre, mời anh em tham khảo

Trích dẫn Gửi bởi kamansec
    Đã nhận được hàng của bác, có đôi điều không như ý: móc quá cũ, nan vanh vẫn còn xơ tre nhiều chưa được vuốt kỹ. Cũng không thấy bác gửi 10 nan tre đâu? Cảm ơn bác nhé!
    Mình dán vào vanh lồng gần 20 que nan mà bạn. Móc thì mình đã chụp hình và nói là móc nhôm thường ngoài chợ mà bạn. Thôi không sao, bạn xem hôm nào tài xế lên thì alo mình đưa ra thêm nan cho. Nam thì lúc nào cũng có.
    Thân ái!
    db681

Ðề: HN - Chuyên lồng mi trúc chợ - chất lượng không kém lồng tre, mời anh em tham khảo

Còn lồng mi đực không bác????
    Up hộ bác.

giá trên có kèm cầu không bác?, vận chuyển trong nội thành thì giá thành thế nào bác chủ???

Trích dẫn Gửi bởi tomkit
    Còn lồng mi đực không bác????
    Up hộ bác.
    Có lồng mi đực size 36cm bạn ạ.

Trích dẫn Gửi bởi bvhadelpiero
    giá trên có kèm cầu không bác?, vận chuyển trong nội thành thì giá thành thế nào bác chủ???
    Giá 350k là giá bao gồm cầu gỗ triện, áo lồng chợ mầu đỏ, áo kaki thêm 55k, cóng thủy tinh.

Nếu không lấy các phụ kiện trên trù đi cũng Ok bạn nhé.
    Vận chuyển quận Hoàn Kiếm - Hai Bà - Đống Đa thôi bác nhé, xa em ngại lắm, bán hộ thằng em chứ không lời lãi gì, nên bác đừng bắt em vất vả

thân ai!
    db681

Lại lên cho anh em có nhu cầu lấy lồng chất lượng nào.

thân ái!

Trích dẫn Gửi bởi ddb681
    Mình dán vào vanh lồng gần 20 que nan mà bạn. Móc thì mình đã chụp hình và nói là móc nhôm thường ngoài chợ mà bạn. Thôi không sao, bạn xem hôm nào tài xế lên thì alo mình đưa ra thêm nan cho. Nam thì lúc nào cũng có.
    Thân ái!
    db681
    Định lấy mấy cái nên lấy thử 1 cái trước, không thấy bác nhắc đến vụ móc nhôm, với cả giá cũng không phải thấp so với các cửa hàng nên em cũng không nghĩ là xơ tre vẫn nguyên mà nhiều như vậy! Dù gì cũng cảm ơn bác nhiệt tình ship. Nan thấy bác đăng thì em hỏi vậy chứ chắc em cũng không dùng đến bác ạ !

Trích dẫn Gửi bởi kamansec
    Định lấy mấy cái nên lấy thử 1 cái trước, không thấy bác nhắc đến vụ móc nhôm, với cả giá cũng không phải thấp so với các cửa hàng nên em cũng không nghĩ là xơ tre vẫn nguyên mà nhiều như vậy! Dù gì cũng cảm ơn bác nhiệt tình ship. Nan thấy bác đăng thì em hỏi vậy chứ chắc em cũng không dùng đến bác ạ !
    Rất cảm ơn vì sự thông cảm của bạn, nhưng lồng mình luôn là móc nhôm và mình luôn nhắc anh em thay móc lúc mua, có thể bác hỏi các vấn đề kia nên tôi quên, nhận phần sai của thiếu sót này.

Về giá cả: Mời bác cầm lồng của tôi ra khắp các cửa hàng Hà Nội, Vác, hay nơi đâu cũng được, bác đặt họ làm cho 1 cái form chuẩn như của tôi, chân triện gạch cũng đủ hàng như vậy và chất liệu cũng dầy như cái tôi gửi bác thì giá là bao nhiêu ? ? ?

Còn toàn bộ anh em đã dùng cũng như xem qua cái lồng của tôi chưa 1 ai nói lồng tôi như ngoài của hàng và chất lượng cũng như vây.....

Anh em cùng có sở thích chung, có người kinh doanh có người chỉ chơi thôi, cá nhân tôi chơi là chính kinh doanh là phụ.

Mà kinh doanh là phải có chữ TÍN và cả 2 cùng vui vẻ. Bác cầm chiếc lồng về không ưng và không vui thì mai mời bác chuyển lên trả lại tôi, tôi sẽ hoàn trả bác tiền lồng cùng toàn bộ chi phí vận chuyển. Vậy cho cả 2 bên cùng vui và thoải mái.

Thân ái!
    db681

Up lên đầu, toàn hàng chất lượng. Thứ này buổi chiều này có gì em qua bác, tối qua ngồi nghe bác nói kết em mi kia rồi.

Trích dẫn Gửi bởi ddb681
    Rất cảm ơn vì sự thông cảm của bạn, nhưng lồng mình luôn là móc nhôm và mình luôn nhắc anh em thay móc lúc mua, có thể bác hỏi các vấn đề kia nên tôi quên, nhận phần sai của thiếu sót này.

Về giá cả: Mời bác cầm lồng của tôi ra khắp các cửa hàng Hà Nội, Vác, hay nơi đâu cũng được, bác đặt họ làm cho 1 cái form chuẩn như của tôi, chân triện gạch cũng đủ hàng như vậy và chất liệu cũng dầy như cái tôi gửi bác thì giá là bao nhiêu ? ? ?

Còn toàn bộ anh em đã dùng cũng như xem qua cái lồng của tôi chưa 1 ai nói lồng tôi như ngoài của hàng và chất lượng cũng như vây.....

Anh em cùng có sở thích chung, có người kinh doanh có người chỉ chơi thôi, cá nhân tôi chơi là chính kinh doanh là phụ.

Mà kinh doanh là phải có chữ TÍN và cả 2 cùng vui vẻ. Bác cầm chiếc lồng về không ưng và không vui thì mai mời bác chuyển lên trả lại tôi, tôi sẽ hoàn trả bác tiền lồng cùng toàn bộ chi phí vận chuyển. Vậy cho cả 2 bên cùng vui và thoải mái.

Thân ái!
    db681
    Em đã không định nói rồi, mà bác lại nói cái kiểu đó. Bác nói lồng của bác chất lượng phải không? Mời bác xem ảnh dưới:

Này thì móc:

Cho chim tắm xong đóng cửa xuống thì thế này:

Trúc thì xơ nhiều, ví dụ đây bác nhìn ngay chân gánh kìa:

Cửa kiếm kiểu gì thế này:

Bác mà nói lỗi do vận chuyển, do em thì em không còn gì để nói luôn!

mệt nhề................. túm lại thích là cứ lên tận tay mà lấy.. sau đỡ mua mệt vào thân... chúc bác chủ vẫn đắt hàng nhóe buôn bán... như vậy là phình phường

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-22-2015, 05:41 PM