Kết quả 1 đến 5 của 5

Hà Nội_cần bán lồng Mi tàu triện zz,lồng lưu điểu

Nhà nhiều lồng muốn bán đi cho rộng nhà,lồng khoảng 5 niên,lên màu đỏ au,e vừa vào dầu cho đẹp,lồng nguyên bản ko hỏng hóc,bàn chiến tháo rời,móc đồng,áo lồng kaki,giá mong muốn 3tr5 cho chiếc lồng chất và lâu năm.pm 01204708888.xem lồng tại d/c 91 Võ Thị Sáu.có it ảnh e vào dầu.Thanks all...../2013/0910/04//57442527.20130909172112.jpg[/img].

Ðề: Hà Nội_cần bán lồng Mi tàu triện zz,lồng lưu điểu

Nhìn ông anh bôi dầu mà hoảng. Khiếp nhà có điều kiện có khác, up cho lồng đểu.

Lồng này thay nan đáy rồi lại cho lên sàn ah ) , dầu lắm làm gì mà mất vẻ tự nhiên của lồng bác ơi với cả là giá ko được 3tr5 đâu bác

Chất và chát. up cho ai có nhu cầu

ngồi buồn trời thì mưa gió vào dầu máy cho lồng đẹp.sẽ có ít ảnh a em thẩm,thanks a e quăng gạch nhé.kiểu này đủ gạch xây lồng Avi nuôi Mi
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi sugus1807
    Lồng này thay nan đáy rồi lại cho lên sàn ah ) , dầu lắm làm gì mà mất vẻ tự nhiên của lồng bác ơi với cả là giá ko được 3tr5 đâu bác
    ngồi buồn cứ làm e ơi,giá cả thì vô giá nhé,lồng chất tương ứng với chát,a rất thích lồng này,mang đi dãi dượt a e gạ bán,nhưng muốn bán trên diễn đàn cho vui và quan trọng được giá,nếu hôm nào đếm tiền a sẽ gọi chú e qua uống bia nhé ( ngồi xem a đếm tiền xem được bao nhiêu) có khi hơn 4 củ đấy e ah

Trích dẫn Gửi bởi hogwarts9x
    Nhìn ông anh bôi dầu mà hoảng. Khiếp nhà có điều kiện có khác, up cho lồng đểu.
    thanks ,nhà có cả thùng phi,nhúng cả vào cho lên màu đẹp,lồng này chác phải gần chục năm,a nói 5 năm là còn ít,lồng ko lên màu được nữa,tre già đỏ au,vua sua đáy lồng thay mấy cái nan cho đẹp còn đâu tất cả zin hết.lồng sau khi rủa và vào dầu Baby oil thì quá đẹp,lòng bóng,lên màu ,rõ cả thớ tre,từ trc đến giò chua thấy lồng nào già như vậy,nếu triện 2 mặt thì tốt và đẹp hơn

Trích dẫn Gửi bởi xi trum 2000
    Chất và chát. up cho ai có nhu cầu
    thanks bác,nhu cầu thì nhiều quan trọng giá cả thôi bác ah,up cho nhanh bay
    có it ảnh khi vào xong dầu.