Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Ðề: Hn thuốc diệt kiến

Mình cũng có nhu cầu như các bác, các bác mua cho mình ké chục gói. (Khánh 0913014800) thankyou

oai khong ngo nhieu nguoi can the ..... hom nay nho cu em lay co 20 goi.......... mai co le nho them......mai lay duoc se thong bao len anh em nao can thi qua minh chia lai.............ok ........

các bác ở HN lên gần đài truyền hình VN, 45A Nguyễn Chí Thanh - một dãy cửa hàng ở đó bán, trước mình mua là 8k/gói. giờ ko biết ntn.

Trích dẫn Gửi bởi soncasonghong
    oai khong ngo nhieu nguoi can the ..... hom nay nho cu em lay co 20 goi.......... mai co le nho them......mai lay duoc se thong bao len anh em nao can thi qua minh chia lai.............ok ........
    bác để lại cái sđt cho dễ liên lạc ạ

Giờ nhiều ae lại cần đến loại này nhề, các b nào ở loanh quanh Hn chạy qua chỗ mình mà lấy, nha, thuốc cùa VN chứ k phải của TQ nên ít độc hại như thuốc của TQ, 1 gói dùng còn lâu mới hết, mà dải 1 lần 2 phút sau k thấy con kiến nào bò qua..he he.Liên lạc đt dưới chữ ký nha ae

còn có loại thuốc bột dùng pha với nước, ko mùi, ko màu, bác xịt lên chỗ treo lồng bảo đảm đến năm sau mới phải xịt lại ! hoặc xịt thẳng vào tổ kiến vài lần là chúng nó đie hết..

trường chinh bán 10k 1 gói, còn loại thuốc bột rắc để nó ko bò vào thì 10k 3 gói !

Trích dẫn Gửi bởi khoailangnuong
    em vẫn chưa tìm đc ai biết chỉ em với ạ . nay cũng đã lên tăng hỏi nhưng chỉ có loại rắc ra để cho kiến khỏi bò vào chứ nó ko tha về tổ ạ
    45 Nguyễn Chí Thanh, gần đài truyền hình Việt Nam bạn nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Callme@
    Giờ nhiều ae lại cần đến loại này nhề, các b nào ở loanh quanh Hn chạy qua chỗ mình mà lấy, nha, thuốc cùa VN chứ k phải của TQ nên ít độc hại như thuốc của TQ, 1 gói dùng còn lâu mới hết, mà dải 1 lần 2 phút sau k thấy con kiến nào bò qua..he he.Liên lạc đt dưới chữ ký nha ae
    vâng nhất định sẽ alo bác khi nào ngủ dậy ! thanks bác rất nhiều

Trích dẫn Gửi bởi jerry_love
    còn có loại thuốc bột dùng pha với nước, ko mùi, ko màu, bác xịt lên chỗ treo lồng bảo đảm đến năm sau mới phải xịt lại ! hoặc xịt thẳng vào tổ kiến vài lần là chúng nó đie hết..

trường chinh bán 10k 1 gói, còn loại thuốc bột rắc để nó ko bò vào thì 10k 3 gói !
    cái gói pha ra nước để xịt đó ko an thua đâu ạ . nếu lên tường độ khoảng 1 tuần sau là lại bị ạ . còn loại 30k thì ko thể rắc vòng quanh nhà đc bác ạ .

qua đường bạch đằng chỗ 49 bạch đằng hỏi cửa hàng bán thuốc riệt kiến bao nhiêu gói mà trẳng có các bạn qua đó hỏi,mình quên địa chỉ,nhớ là gần của hàng chim 49 bạch đằng chỗ bán gỗ đó,đã mua ở đó thuốc rất hiệu quả kiến tha về tự ăn chết cả tổ.

tớ dùng loại pha với nước rồi xịt, mấy tháng sau cũng chẳng thấy em kiến nào :-s !

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12