Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 49 của 49
    Ðề: HN_Bán lồng mi thổ dân tộc hạ lang cao bằng

Em có chút ý kiến. Dưới xuôi 1 loại lồng có 5-7 thợ làm. Mỗi người ra lồng 1 khác. Có người đòi tác phẩm tinh tế, có người đề cao giá trị sử dụng và giá thành. Nên một loại lồng my chiến mà em thấy giá cả chênh nhau trông thấy. Nên trên bản chắc cũng có người nọ người kia. Mà thời gian trôi qua, người vùng cao càng ngày càng gần văn hóa xuôi nên họ cũng dùng tiền người xuôi nhiều hơn, giá thành leo thang từng ngày là bình thường. Về cá nhân, em đánh giá lồng rất đẹp. vuông vắn, cân lồng, nan khá đều, lưng cũng đều, thủ công tinh vi và em rất thích. Chúc bác đắt hàng.

Thích cái lồng của bác quá. Kể mà 600-700k thì em làm 1 cái. Nhưng thế này chắc phải tiết kiệm thêm 1 thời gian nữa mới đủ tiền.

Chúc bác đắt hàng.

Up phụ bác cho ai cần. Mỗi lần vào 4rum lại muốn vào ngắm cái lồng này. Bác mà bảo thợ làm luôn cái ống như này kèm theo thì đủ bộ luôn

Trích dẫn Gửi bởi Mr Doan
    Bác tăng gốt có còn lồng này giá 600 thì cho em mua một cái ạ
    Hi hi ké tí. Nếu bác tangot có thì cho em mua 1 cái ah

Chúc bác chủ thớt đắt hàng. Em rất thích lồng của bác nhưng vẫn đang lăn tăn về tài chính.

Trích dẫn Gửi bởi tanggoktx
    hehe....Ở BÊN AROWANA ĐỢT TRC CŨNG CÓ 1 BÁC MANG LỒNG NÀY VỀ BUÔN VỚI SLL,NG TA BÁN VỚI GIÁ 600K...SANG BÊN AROWANA LỤC LẠI CÓ KHI VẪN CÒN TOPIC ĐẤY.....CHỤP CẢ 1 XE OTO TOÀN LOẠI LỒNG NÀY LUÔN....
    cụ nói chuẩn đấy.bác này trên thái nguyên...giá 600k hay 700k về tới mỹ đình luôn...
    tôi cho cả ông chủ top số đt luôn mà nhập về bán nhé.thích lấy bao nhiêu cứ alo theo số ở dưới nhé...

0916838222...

hay quá, e cũng thấy hứng rùi, bác nào muốn mua lồng thì họp nhau mua chung, đánh luôn một chuyến xe cho nó máu...bác nào có nhu cầu vào điểm danh nhé.......hihi

Mấy ông này lắm vẹo quá, người ta bán thì kệ mịa người ta, bán đắt thì up đến tết, mấy ông bán rẻ hơn sao ko lập topic mà bán vào đây ké làm gì.

Cứ công bằng mà nghĩ, toàn anh em chơi với nhau, khi bán hàng ai chẳng muốn có lãi nhất, và như cá nhân em lãi gấp 3 vẫn còn ít. Các bác nghĩ sao nếu các bác xiên top người khác, đến lúc các bác bán hàng lại có cả mớ nick ảo vào xiên lại, oan oan tương báo thế đến lúc nào mới dứt, thiệt hại cả 2 thôi còn những chú khôn ngoan đang vỗ tay cười khẩy kìa.

Lồng hạ thổ nát vê gát của em đây bác nào có trả 1 triệu em mới bán nhé, nguyên bản từ cái móc luôn ah )

Công nhận cái móc lồng của bác Lãng Tử HN chất quá, lồng này chắc phải tầm 5-7 năm là ít

Trích dẫn Gửi bởi Lãng Tử HN
    Mấy ông này lắm vẹo quá, người ta bán thì kệ mịa người ta, bán đắt thì up đến tết, mấy ông bán rẻ hơn sao ko lập topic mà bán vào đây ké làm gì.

Cứ công bằng mà nghĩ, toàn anh em chơi với nhau, khi bán hàng ai chẳng muốn có lãi nhất, và như cá nhân em lãi gấp 3 vẫn còn ít. Các bác nghĩ sao nếu các bác xiên top người khác, đến lúc các bác bán hàng lại có cả mớ nick ảo vào xiên lại, oan oan tương báo thế đến lúc nào mới dứt, thiệt hại cả 2 thôi còn những chú khôn ngoan đang vỗ tay cười khẩy kìa.

Lồng hạ thổ nát vê gát của em đây bác nào có trả 1 triệu em mới bán nhé, nguyên bản từ cái móc luôn ah )

cũng công bằng mà nói, toàn anh em chơi với nhau tớ giới thiệu đến anh em 1 chỗ mua ngon-bổ-rẻ góp phần phát triển chơi chim thôi bác...
    cũng công bằng mà hỏi bác : tâm trạng bác như nào nếu biết mình vừa mua hớ...cỡ gấp 3 lần như bác vừa nói :> ...
    p/s:lồng bác lồng cũ... giá trị ở cái thời gian và độ thích của từng ng.có ng thích thì 10tr cũng chơi.còn k thích thì cho không còn bị chửi =))... lồng chủ top phía trên là lồng mới...có giá như nhau cả... :>

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. Hà Nội - Bán Lồng thổ Hạ Lang
    Bởi bocghesofa trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 05-19-2014, 03:27 AM
  2. Hà Nội bán cặp lồng thổ Hạ Lang – Cao Bằng.
    Bởi ditodu5t trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-15-2014, 05:03 AM