Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Ðề: HN - Mua lồng Mi chiến

Dạo này ông Bạn ko chơi chim yến nữa sao ? Chuyển sang chim rừng từ hồi nào vậy ? Sao lại tìm lồng trúc ko phải tre ? Ngày trước cũng từng là hội viên của yến hót hà nội nay chuyển sang chơi rừng , bây giờ mà chơi chim yến chắc ko mất tiền cũng xin được 6 mầu đẹp luôn . Úp hộ ông bạn mau kiếm đuọc lồng ưng ý

Trích dẫn Gửi bởi hami_2002
    Dạo này ông Bạn ko chơi chim yến nữa sao ? Chuyển sang chim rừng từ hồi nào vậy ? Sao lại tìm lồng trúc ko phải tre ? Ngày trước cũng từng là hội viên của yến hót hà nội nay chuyển sang chơi rừng , bây giờ mà chơi chim yến chắc ko mất tiền cũng xin được 6 mầu đẹp luôn . Úp hộ ông bạn mau kiếm đuọc lồng ưng ý
    Ai vậy nhỉ? mình vẫn nuôi yến, từ trước đến giờ vẫn nuôi cả Mi. Mình thích lồng trúc vì nó lên màu đỏ (lồng tre thì lên màu đen).

Bạn ko nhớ được ? Mình là thằng em rể của ông hội phó . Ngthehung_1973 . Up giúp bạn sơm tìm được lồng chim . Ngày cuối tuần vui vẻ .

Hóa ra là Hùng, dùng nick mới này thì quá là đánh đố . Không chơi Yến, chuyển hết sang chơi chim rừng à? Ông Sơn dạo này nhiều chim đẹp nhỉ

Đang chơi chim rừng chuyển sang chơi yến , bán hết hoạ mi đẹp sau bao ngày tháng tìm kiếm và lựa chọn , sau 4 tháng chơi yến ko có thời gian chăm sóc nên giải tán , hiện tại đang gột vài con mi mộc để sang năm giao lưu cùng các Bác chơi dàn và đánh vui vài mỏ , nếu bây giờ nuôi yến sang nhà 2 Bác nhà vợ và ông Hưng nghi tàm cũng được đủ mầu chơi . Mua lồng tre chơi đi, mình dùng lồng trúc rồi , lồng lạng sơn hàng đặt Ông Hồng từ năm 2008 , dùng 1 thời gian thì bị nổ vài nan , chỗ vai lồng hay bị nổ nhiều nhất , lồng lạng sơn tốt hơn lồng trúc Vác nhiều ( hàng lạng sơn kỹ chút ) thử dùng hàng tre hàng kỹ , cũng có cái đẹp riêng

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-30-2014, 03:25 AM