Kết quả 1 đến 9 của 9

LB-hai ngày cuối tháng và đầu tháng sổng chim liên tục bán lồng yến or chòe đất và em chào mào xổng

số đen như dog,hôm qua 30 xổng mất em chòe đất đến hôm nay chiều cho em sông kon sang lồng tắm thì cái nồi gì thế?.....có con bé chân dài đi qua tay cầm lồng mà mắt thì nhìn đùi.......phạch phạch mấy cái em sông kon đã đậu trên ngọn chuối hót ầm ầm vs mấy con ở sân.

quá nhọ cho đội bán lọ nên bán mấy thứ kiếm xiền rước em sông kon khác về.....

1/ Lồng chòe đất or yến tang phồng tre già hàng đặt kĩ.

hàng đặt vácxava full tre già hàng kĩ từ nậm,gánh,óc,nan,tang,chân,sàn,gối cầu cóng đều tre già hết ạ.lồng tang phông làm kĩ sờ mịn màng như da ngọc trinh.lồng mới 98.99%.phom cực chuẩn và chắc chắn không xiêu vẹo.đã thay móc đồng đốt trúc.nẹp thì mất đâu ko tìm thấy nên em thay tạm nẹp inox đồng tiền.

lồng đang lắp 3 cầu tiện ngang đầu tháo lắp được dễ dàng cho ace chế cháo.áo lồng chợ và cóng chợ ạ.

lồng đã ủ dầu h lên màu cực chuẩn.nhốt chòe đất được 1 tuần thì sổng chán nên bán.

Giá:1000K

2/ chào mào xổng bẫy được tầm nửa tháng

chim bẫy được cho vào lồng ăn cám như ăn cắp.móng mỏ đầy đủ ko tật lỗi.hiện đang thay lông nên lông lá hơi te tua.giọng 4 đến 6 âm to và đanh(cái này bảo hành luôn)mặt có xước đang khô.chim tương đối già nên giãy như ma điên.

quà tặng kèm con ma điên là 1 em chào mào má trắng khả năng sắp tách đỏ.chim chuẩn đực lông lá tương đối đẹp kèm lồng vuông chắc chắn và đầy đủ phụ kiện cho ace xách cả đôi về.

Giá combo chào mào xổng+chào mào má trắng+lồng vuông full phụ kiện:350K

chim hơi giãy nên ko chụp được ảnh ace qua thị dâm cho chuẩn,lúc nào cũng có trà thuốc cho các bác thẩm du tại chỗ ạ.

tình trạng như nào em nói chuẩn như thế,ko có kiểu chủ hót hay hơn chim nên đảm bảo luôn ạ

hót rác: 0944.91.96.99 - 01646.00.5555 - 0967.41.4404(trong h hành chính call mà em ko bắt máy em sẽ gọi lại ạ)

em ở Long Biên ạ,qua cầu Chương Dương rẽ phải tầm 1km là đến.tks ace quan tâm.

Ðề: LB-hai ngày cuối tháng và đầu tháng sổng chim liên tục bán lồng yến or chòe đất và em chào mào xổng kèm quà tặng

Bác cho em hỏi cái lồng chòe đất của bác còn nan đáy lồng để lắp lại không?

Ðề: LB-hai ngày cuối tháng và đầu tháng sổng chim liên tục bán lồng yến or chòe đất và em chào mào xổng kèm quà tặng

Trích dẫn Gửi bởi tuna0810
    Bác cho em hỏi cái lồng chòe đất của bác còn nan đáy lồng để lắp lại không?
    em quẳng hết ròi ạ....................

lên cho đội bán lọ.............................................. .

Lồng tre già, tuy nhiên nan lồng chưa được thẳng đều, nhưng với giá hạ một chút thì bay nhanh hơn. upppp cho hàng chòe đất yến nào.

Nan đáy thế kia con yến nó xuống nghịch giấy ngay bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi chitkun2010
    Lồng tre già, tuy nhiên nan lồng chưa được thẳng đều, nhưng với giá hạ một chút thì bay nhanh hơn. upppp cho hàng chòe đất yến nào.
    ace nhiệt tình có fix mà bác

Trích dẫn Gửi bởi nguyenhoangtung
    Nan đáy thế kia con yến nó xuống nghịch giấy ngay bác ơi
    nan đấy mua đơn giản mà.

tạnh mưa rồi,lên nào.............................

.................................................. ..

Các Chủ đề tương tự

1. Tìm chòe than bị xổng khu kim liên( em nhờ mod mấy hôm ạh)
    Bởi GudrunZnk0 trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 08-02-2013, 05:59 AM