Kết quả 1 đến 8 của 8

Hà Nội - Thanh lý lồng khuyên tầu dừa và Vác chim Hoa có khuyến mại đặc biệt

Mod xóa nên đăng lại.
    Lồng để không nên cần ra đi:
    1. Lồng tầu dừa đã xuống mầu đẹp (đã thay 2-3 nan không vấn đề gì) + Bộ cóng tầu hoa tai cóng xuống mầu đen gụ rất đẹp + Áo gấm = 1t4 (Khuyến mại em Khuyên mộc chuyện trò tí mù hoặc lồng lùn chợ vẫn mới)

2. Lồng vác chim hoa cũng đã xuống mầu nguyên bản hàng kỹ đã xuống mầu = 850k (Khuyến mại khuyên mộc hoặc lồng lùn chợ vẫn mới)

Lồng có sao nói vấy nên ảnh cũng như vậy thôi bác nào nhiệt tình thì chạy qua xem không thì gl tra đá thuốc là Free.

Thanks.
    Đc: A6D Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội (Ngay mặt sau Kangnam)
    Mobile: Long 0945081081

Ðề: Hà Nội - Thanh lý lồng khuyên tầu dừa và Vác chim Hoa có khuyến mại đặc biệt

Phải nói 1 câu ko hiểu bác như nào, đúng là lônf có sao nói vậy nhưng chỉ riêng lồng tàu dừa thì đã có hàng chục loại khác nhau rồi, miêu tả như bác thì đúng là nò kim đáy bể nên cái ảnh vẫn chân thật nhất. Tạ nghe mắt thấy mà

Ðề: Hà Nội - Thanh lý lồng khuyên tầu dừa và Vác chim Hoa có khuyến mại đặc biệt

Trích dẫn Gửi bởi dnt_195
    Phải nói 1 câu ko hiểu bác như nào, đúng là lônf có sao nói vậy nhưng chỉ riêng lồng tàu dừa thì đã có hàng chục loại khác nhau rồi, miêu tả như bác thì đúng là nò kim đáy bể nên cái ảnh vẫn chân thật nhất. Tạ nghe mắt thấy mà
    bác viết sai chính tả nhiều quá...hihihihi..........upupupupupup

Vâng đúng là có ảnh tốt hơn. Nhưng nếu như bác em nói thật ko bao giờ bác mua đc món đồ gì. Vì có ảnh chác gì đến lượt bác với lại khi đã thích thi bốc may trao đổi rôi đến xem. Bác cứ ngẫm mà xem có đúng ko, ngoai trừ lồng wa khủng con gía như vậy đã đủ biết gt lồng. Em mua bao do ko cần ảnh ọt gì nhiều thấy hơp là đến xem ko ưng cha sao.

Có ảnh nhiều khi tới xem còn phát chán lên nữa là ko có ảnh. Ko có thì nhiều khi mất time cho người đi mua vì ko phải ai cũng tiện đường, cũng có thời goam để qua. Thế nên cái ảnh nó giúp nhiều cho người đi mua.

Up.........cho lồng ngon + khuyến mại nhiều nhanh bay nào. !!!

cho cái ảnh có phải dễ trôi k chủ thớt.

Cho mình giá cái lồng vác triện hoa tranh mặt trời vào sms hay vào inbox được mình qua lấy. Thanks

Các Chủ đề tương tự

1. Rao Hộ - Bình Thanh - Bán RANCHU giá 15k có khuyến mãi nhé
    Bởi Feedlive151 trong diễn đàn Mua - Bán Cá Cảnh, Phụ kiện
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-06-2014, 04:21 AM
  2. Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 07-06-2013, 08:01 PM