Kết quả 1 đến 3 của 3

hcm-c hỏi giá cu mới biết ăn giá thế nào

chào các bác cho em hỏi giá cu non mới biết ăn ở khu vực sài gòn giá bao nhiêu vậy loại mà người nuôi cu đẻ mới tách ra nuôi bộ ấy em thử nuôi cu khách xem thế nào em thấy nói giá cao lắm.mà em nghĩ nó cũng rẻ chứ có mắc quá như vậy đâu nhỉ

Ðề: hcm-c hỏi giá cu mới biết ăn giá thế nào

Ngoài Bắc tầm 500-1 củ 1 đôi cu cườm non, tùy từng Bố mẹ, nếu bố mẹ hay thì cao. Còn chim bố mẹ cùi bắp thì cũng rẻ. Có lẽ trong Nam tầm 500k bạn nhỉ hii

Ðề: hcm-c hỏi giá cu mới biết ăn giá thế nào

chim cu bạn muốn mua là ntn,nếu muốn mua chim cu gáy mồi chiến ok.thì có thể alo cho minh 0903257050 mình sẽ dắt bạn gặp sư phụ đã chỉ dạy mình và cho bạn chiêm ngưỡng khoảng 30 con chim cu gáy mồi của sư phụ mình,giá của 1 em ok tất cả tầm 6-7 triệu 1 em.còn cu bình thường khi bẫy được giá khoảng 300 ngàn nhưng có lẽ sư phụ k bán đâu nếu chim hay vì sư phụ sẽ về nuôi làm chim mồi còn chim dở sẽ bị sư phu bẻ gẫy chân và nấu cháo.còn nếu thích và do quen biết mình có thể giúp bạn được.nếu bạn lên mà nhìn thấy tất cả chim mồi của su fu thì bạn sẽ không tiếc tiền mua nếu như bạn thích mua.mà cũng có khi k mua được vì sư phụ rất nhiều nhưng không cần bán mấy,nếu như có ng quen muốn nuôi lắm thì sư fu mới để lại giá khoảng tâm 2,5-3 triệu 1 em mồi lở.như đã nói mình ngày trước đã từng chơi cu gáy và mất khoảng 8 triệu tiền chim mà toàn chim cu gáy dở tệ,và mình do có bạn gái quen con gái su fu nên tìm cách làm quen và được dạy học.bán sẽ được chỉ dạy tất cả nếu như mình giới thiệu.còn không bạn mua ở tiêm chim giá chim bổi giá có 80 ngàn 1 con nhưng chim loại và là chim dở tệ.đôi lời cùng bạn