Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Ðề: các anh ơi cứu chú chim của em với

tình hình sau 5 ngày chữa bệnh chim em vẫn còn sống nhăn răng, 2 ngày đầu em nhỏ thuốc trực tiếp vào miệng còn 3 ngày sau mỗi ngày em nhét cho nó 1 tép tỏi. h để cho nó mập lại em ko biết cho nó ăn j nữa. lúa trộn với lòng đỏ trứng gà có đc ko các anh

xhim cugay sau khi bị cũng như người cần phải bồi bổ , bạn có thể cho ăn lúa trứng cộng thêm các loại khác như : đậu xanh , mè , ngô , đậu phụng mua 1 ống b12, b6 b1 hòa vào nước cho nó uống là em ta mau khỏe và căng chim
    thân chào !

Trích dẫn Gửi bởi cugayquangngai
    xhim cugay sau khi bị cũng như người cần phải bồi bổ , bạn có thể cho ăn lúa trứng cộng thêm các loại khác như : đậu xanh , mè , ngô , đậu phụng mua 1 ống b12, b6 b1 hòa vào nước cho nó uống là em ta mau khỏe và căng chim
    thân chào !
    sáng nay em mới cho uống men tiu hoá của người để nó lấy lại men đường ruột trức đã vì uống thuốc kháng sinh chắc nó bị tuột men luôn rồi. cho em hỏi xíu đậu phụng mình để sống rồi giã nhỏ ra hả anh.

đậu phụng hay còn hợi là lạc sống bạn phải giã nhỏ hoặc cho vào máy xay sinh tố say rối rồi hãy cho nó ăn chứ để cái hạt nguyên nó không có mổ ăn được đâu.