Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Ðề: HỎi giÁ cu bẠch ĐỀ

chim cu gay bạch đề cũng là chim quý , nếu chim mộc giá vô cùng lắm chủ yếu là con ai người đó đạt tên thôi. Người chơi cu gáy lâu năm quan trọng là tiếng gáy là nước đấu, tớ ví dụ nhé; quý hiếm giọng thổ đồng, còi tông, kim vắt... nói chung là giọng hay. còn hình thức chim gáy bạn thế là ổn rồi. Còn mỗi cái giá bạn cho em về chủ mới thôi, mà vấn đề nữa chim gáy đấy có gáy đủ tiếng không?, còn gáy thừa thì đem nấu xôi thôi bạn a! có đôi dòng tâmm sự về cu gáy có gì mong bạn bỏ qua nhé!

Trích dẫn Gửi bởi quyents83
    chim cu gay bạch đề cũng là chim quý , nếu chim mộc giá vô cùng lắm chủ yếu là con ai người đó đạt tên thôi. Người chơi cu gáy lâu năm quan trọng là tiếng gáy là nước đấu, tớ ví dụ nhé; quý hiếm giọng thổ đồng, còi tông, kim vắt... nói chung là giọng hay. còn hình thức chim gáy bạn thế là ổn rồi. Còn mỗi cái giá bạn cho em về chủ mới thôi, mà vấn đề nữa chim gáy đấy có gáy đủ tiếng không?, còn gáy thừa thì đem nấu xôi thôi bạn a! có đôi dòng tâmm sự về cu gáy có gì mong bạn bỏ qua nhé!
    Hì hì làm gì mà nặng lời thế chưa gì đã đe náu xôi . thừa hay dủ quan trọng gì đau nhưng nhìn chú bổi này thì cũng tạm được roài với mình thì giá để em này ra đi dao động từ 300k-1tr tùy vào người mua

Trích dẫn Gửi bởi caoxoantdnb
    Tiện topic hỏi giá này cho em hỏi ké với. Nếu 1em cu mà 2chân đều đen hết thì giá khoảng bao nhiêu ạ?
    Theo chú thì đen hết là đen như thế nào? chim già hay chim non? chứ đen như nhọ nồi thì chỉ có nấu xôi thôi > Vài bữa nữa để tôi chụp cho a e coi con chim dị dạng tôi mới bẫy được vì đang chữa đau mắt cho e nó. Tôi yêu con này nhất và kỳ vọng nó sẽ là 1 con chim hay trong nay mai. Nó dị dạng đến mức là mắt hơi lé, chéo cánh toàn phần nhưng 1 cánh nó lại vểnh lên trong lạ lắm + mỏ hở và vẹo hẳn sang 1 bên, lông thì khỏi phải bàn tiền xanh ngắt hậu xám xịt chân tím bầm.

theo chú thì đen hết là đen như thế nào? Chim già hay chim non? Chứ đen như nhọ nồi thì chỉ có nấu xôi thôi vài bữa nữa để tôi chụp cho a e coi con chim dị dạng tôi mới bẫy được vì đang chữa đau mắt cho e nó. Tôi yêu con này nhất và kỳ vọng nó sẽ là 1 con chim hay trong nay mai. Nó dị dạng đến mức là mắt hơi lé, chéo cánh toàn phần nhưng 1 cánh nó lại vểnh lên trong lạ lắm + mỏ hở và vẹo hẳn sang 1 bên, lông thì khỏi phải bàn tiền xanh ngắt hậu xám xịt chân tím bầm.
    hix nẾu nhƯ bÁc tẢ thÌ chÚ nÀy chẮc bẮt o vung rỪng bi chẤt ĐỘc mÀu da cam )
    cho ae chiem ngƯỠng tÍ

chào bạn jaydinh.bạ đừng bán.bạn cứ đễ nuôi đi ,xem thư thời gian sau như thế nào rồi tính

Trích dẫn Gửi bởi okmllnrdxt
    hix nẾu nhƯ bÁc tẢ thÌ chÚ nÀy chẮc bẮt o vung rỪng bi chẤt ĐỘc mÀu da cam )
    cho ae chiem ngƯỠng tÍ
    hehehehe cái này mới chuẩn nè khả năng chất độc thật mà cũng hi vọng với cái kiểu chất độc đó mà nó có giọng gáy cùng kiểu gáy cũng độc nữa thì khỏi phải nói

mình cũng mới nhập khẩu 1 em tất cả các móng có màu ngà trắng và có 1cái lông trắng ở cánh, chim cũng khá thuần, các bác xem giá của em nó đc khoảng bn? vì em cũng đang cần tiền nên mới hỏi.em muốn up hình của em nó nhưng ko biết up,bác nào biết chỉ giùm em nhé.thank các bác

quên mất,em ở tân hội-đan phượng-hà nội, bác nào ở gần thì giao lưu nhé sđt 0979761655