Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

HN -BK mong các bác thẩm định giùm em gáy mới bắt

Em mới bắt được em gáy này gốc Phú Thọ của 1 người dân tộc Mường chuyên đi đánh cu mong các bác bói cho nó 1 quẻ xem có tương lai ko. Nước chơi và có thể thành mồi cây được ko. sau đây là ảnh về em nó.( dt cùi các bác thông cảm). Nó bị bắt đi đánh lưới giật nhiều quá lông lá te tua hết. đến cả cườm cũng bi rung tả tơi. hj hj

Ðề: HN -BK mong các bác thẩm định giùm em gáy mới bắt

phụ a 1 tay chứ cái khoản cu ciếc này thì e chịu :|

Phải nghe gáy hay gù hoặc giao lưu gáy khác mới biết được không liên lạc mình mang gáy wa giao lưu 0904505101

du me cat

chi dán quy!tướng chim thì mình không dám nhận xét sâu vì mờ quá!không nhìn được chỉ dàm nhưng em nó có đôi mắt lồi nên hơi nhát bác ạ

con hàng ngon đó . tiếc vì hình ảnh hơi mờ nên không nhìn soi kĩ được các phần khác nhưng sơ qua thì em này thuộc dòng chim hay 1 là có bộ quy nếu tôi nhìn không nhầm thì nó là quy chè, cườm tướp >> em này có lèo dặm. chơi được cả 4 mùa
    -thân bắp chuối >> chim già và khôn .
    Chúc mừng bác đã sở hữu 1 em hàng nuột, nhưng muốn nó nuột hơn bác phải cho nó 1 chế độ chăm sóc tốt >> lực sĩ muốn thể hiện được sức mạnh của mình mà 1 ngày cho ăn 1 bát mỳ tôm hoặc chế độ ăn chỉ bằng 1 người bình thường thì chắc ko nói bác cũng biết rồi cứ từ đó bác ngẫm nghĩ thêm nhe

ai đá em lên cái nào.các pác nhận xét giùm em cái nào

Máu nào hôm nào rảnh nhắn tôi anh em mình dợt gáy tý là biết ngay hay dở thế nào 0904505101

Mai tôi lấy cái máy ảnh xịn rồi chụp hình con bổi mới nhập về hôm CN vừa rồi cho bác coi hehe . Đúng là ở đời may hơn khôn bác à. Thật tình cờ và bất ngờ sau nhiều CN shop chim chợ hàng Hải Phòng quê e. E đã may mắn mua được 1 chú bổi mà tương lai của e nó là LIÊN CƯỜM mới vui chứ lúc đầu tưởng mình hoa mắt đến khi bắt e nó ra soi kỹ vạch lông cổ ra thì thấy nguyên 1 hàng cườm đang mọc lún phún vậy là âm thầm cho ngay vào túi và xì 200k cho chủ chim rồi chuồn êm. =)) Về đến nhà alo 2 ông anh nữa qua thẩm định thì ối dời ơi hàng xịn 100% lại còn ăn được thêm cái mã ngoài của e nó là mã mái + đôi chân son nữa chứ. Hôm nay xem lại mặt hàng thấy lớp cườm ức đã mọc dài hơn và rõ hơn rất nhiều. Chắc chỉ quãng 1 tháng nữa là mọc hoàn chỉnh. Hiện tại đang có 1 bác u60 gạ sang tên cho e nó với giá 2 Củ .... hehe nhưng mà câu trả lời của e vẫn là " Chim tìm chủ chứ ko phải chủ tìm chim "

Chúc mừng bác nhá. ước gì mình được như anh ấy. Đúng như bác manhhahp nhận xét em nó có dặm lèo.bổ 3. không hậu họt gì.hjhjhj

Các Chủ đề tương tự

1. Mới mua con than mới . mong các bác xem giùm
    Bởi conmuatan22 trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 06-16-2013, 10:52 PM