Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Ðề: [04-09-2013]hà nội 2_thanh lý đôi lồng khuyên

Trích dẫn Gửi bởi misumo
    đcm cái thằng lừa đảo... ae ah giao lưu làm gì với loại này...loại này làm bẩn diễn đàn.... nó nhận tiền bán chiếc lồng mi cho mình vậy mà nó ko gởi tất điện thoại....
    <------ Bổ sung bài viết ------->

đcm mày .. mày còn đéo bằng trẻ trâu con đòi nói người khác .. mấy thằng lừa đảo như mày làm bẩn cả diễn đàn...
    Chả hiểu...........................................

Trích dẫn Gửi bởi yeuchimrung
    vừa đăng nhưng thiếu thông tin nên bị mod xóa.nay mình đăng lại. tình hình là sáng nay nhìn thấy con lồng khuyên đục kênh bong ngon quá nên muốn chuyển nhượng đôi lồng khuyên cho anh em! đôi ảnh cho anh em tham khảo

01 lồng mun hoa nan tre già hàng kĩ nhìn 4 hướng như 1 lắp của vào chân nào cũng ok hết chứ không bị lệch như 1 số cái khác mình vừa mua mới cách đây hơn tháng giá 2tr3 bộ cóng xương nguyên chất 1tr25 hổ phù,khuyết,bi xương,xin chuối tất cả đều bằng xương 400k móc nẹp đồng 120k áo phủ gấm hoa 100k nay thanh lý cả bộ 3tr cho chẵn

01 lồng tàu dừa chân voi hàng xách tay còn nguyên chữ kí của nhà sản xuất +cóng bạch đình china+áo phủ gấm hoa thanh lý 1tr7
    liên hê với mình qua số 0989003253 để xem lồng giao lưu có thể ship cho anh em ở xa lười vi vu.ưu tiên anh em có lồng đẹp giao lưu đổi chác các bù anh em tự giải quyết ^^!
    Kaka thằng lừa đảo này bà kon, đừng tin nó, thằng này tên Tùng Nhà nó ở ngay cửa phụ chợ Sơn Tây, nhà bán nồi đồng với nhiều thứ Linh tinh.

http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=141789

ơ dkm lại lừa đảo à, những thể loại này phải ỉa sập bàn thờ nhà nó ra, chứ lể lang gì.

-ah, đúng thằng lừa đảo đây rồi, đcm thằng lừa đảo này, mày bán lồng đã đéo biết chụp ảnh lên ae vào góp ý mày còn tỏ thái độ và nói ae là trẻ châu à, mày có tin ae tao lên đập nát nhà mày ra kg.
    -mày bắt nạt ae ở xa kg làm gì dc nên lừa đảo người ta ah, còn ae tao đây ngay ngã 4 sở thủ đô đây, lúc nào cũng đợi đón tiếp mày, còn mày thích nữa thì ae tao lên tận nhà mày luôn cho nóng. thằng trẻ châu lừa đảo à.......mày cứ tỏ thái độ đi nhé...

ô thế lừa đảo à đang định quan tâm cái lồng độ. Thế lồng gỗ mun của a e bào lên tiếng đi nhỉ chẳng nhẽ lại là của nó. Hay của nó nó up lên rồi k ship cho a e. A e nào qua nhà nó cho mình gửi 2 can xăng nhé cho nhà nó sáng mẹ nhất làng đê. dcm

bác chủ cho xin số TK để chuyển tiền lấy cái lồng khuyên nhỉ, nhớ chuyển lồng nhé đừng như vụ cái lồng mi nữa nhé.....

kakaka,

Ðề: [04-09-2013] hà nội 2_thanh lý đôi lồng khuyên

Ghet cai loai lua dao....up len cho anh em biet tay chay.......o doi co luat nhan qua day

Đkm ghét nhất bọn ko chịu dùng sức lao động chân chính đi lừa người upppppppppp

chả biết coment cái j tao mong rằng những j thằng chủ topic làm với mọi người rồi mày cũng phải trả giá
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Nó lại còn nói đi vắng nữa chứ. rồi chuyển tk rồi là lại nhiều người bị lừa

Sao k lừa fai nh ng gấu nguyên con nhỉ, rùi lại tự bốc c bỏ mồm

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [23-09-2013] hà nội 2_thanh lý hết lồng khuyên
    Bởi thanhcong9xz2@gmail.com trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-24-2013, 05:56 PM
  2. (3-8-2013) HN cần mua lồng khuyên tàu dừa hoặc lồng khuyên lùn giá sv ạ
    Bởi trangthuy1984 trong diễn đàn Mua - Bán tổng hợp