Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Ðề: Võ đài đẫm máu ngày 9/8/2012

em cụt đuôi sợ người hơn em đuôi dài nên khi sang lồng người đuổi con đuôi dài làm em đuôi ngắn lại sợ luôn. phải cho em nó đấu trong lồng tắm thì mới chuẩn.

Con đuôi ngắn ko sợ người đâu bạn nó còn thuần người hơn em của mình con mình gốc phú thọ bạn con đuôi ngắn cơ bản khi chạy sang kia là đã bị đau đòn và chạy rồi chứ nếu không vẫn đánh tiếp

đúng là đầu gâu thật cứ cánh vả vào mat thế kia thì đỡ sao nổi

Ha ha ha ha .... Ông Linh dạo này chơi độc ghê ? con đầu gấu là con xưa tôi mở giúp TOPPIC thách đấu toàn quốc đó hả ? Sao dạo này trông nó bé thế ? hay là ông thấy thóc gạo tăng giá lại giảm khẩu phần của nó đi ? Con này xuất xứ của nó là Mẹ gáy bố Bồ cắt....! Up cho phong trào gáy chọi lên cao
    <------ Bổ sung bài viết ------->

Trích dẫn Gửi bởi win9199
    em cụt đuôi sợ người hơn em đuôi dài nên khi sang lồng người đuổi con đuôi dài làm em đuôi ngắn lại sợ luôn. phải cho em nó đấu trong lồng tắm thì mới chuẩn.
    Đã sợ thì ở đâu cũng sợ.... Càng lồng to thì càng nhanh chạy, lồng bé đường cùng ngõ tận còn mổ lại 1 vài cái..=))=))=))
    Đã thua là thua chứ đừng như thằng VĐV Cử tạ thua đổ lỗi cho người hô VN vô địch =))=))=))

He he đích thị là nó đấy nó that lông sắp xong nên ốp người nhưng vẫn thế chứ có bé tý tẹo nào đâu vãn to nhất so với 4 con còn lại của nhà tôi

Trích dẫn Gửi bởi killing_anger
    Chọi hay nữa là khác bạn không lẽ chỉ có họa mi chọi nhau
    <------ Bổ sung bài viết ------->
    Tất nhiên muốn đánh sân trung gian nhưng họ rủ thì mình mang đến nó là thung của em cụt đuôi không phải thung chim nhà mình
    ..lần đầu nhìn thấy chọi cu bác à , hay đấy . tiếc quá anh em nình hơi xa nhau chứ mà gần nhau . anh em giao lưu thì vui ... em cũng đang có 1 em nhìn thấy người đi ngang qua là đánh cánh phành phạch , cho tay vào nó oánh thì ... 8-}

Đánh người thì em gáy thuộc nào chẳng đánh họ nhà bồ câu mà nhưng có đánh nhau không lại là viêc khác bạn

Trích dẫn Gửi bởi killing_anger
    Đánh người thì em gáy thuộc nào chẳng đánh họ nhà bồ câu mà nhưng có đánh nhau không lại là viêc khác bạn
    ..ra là thế hả anh , vì nhà có 2 chú khách . nhưng 1 chú thì sờ tay ko thấy đánh bao giờ cả chỉ gáy gù bt thui ạ , còn chú kia thấy người lại gần lồng là nó oánh cánh luôn .8-}

2 con này mà đc đấu o lồng rộng chắc sẽ hay hơn đó bác chủ nhi, e thấy con đuôi dài đánh dữ quá

Em đuôi dài là của mình nó là bảo vệ kiêm đầu gấu giữ cửa của nhà mình tất nhiên rộng thì nhiều thế đánh hơn nhưng giống họa mi mấy khi người ta nuôi gáy lồng rộng càng chật càng tốt