Kết quả 1 đến 5 của 5

Gáy Mộc nhờ các Bác đánh giá giúp em.!!!

Em mới mua con Gáy này mộc tinh vẫn còn đi ỉa toét đít ra, chim không được già lắm nhưng về chưa được 1 ngày đã chịu mở mồm gáy mấy tiếng rồi. Thấy thằng em nó nghe nó bảo giọng ù ù thế này khả năng là thổ sấm. hehe, nó nói mà em thấy vui quá không biết thế nào. Cố gắng chăm cho nó khỏe để xem như thế nào.
    http://youtu.be/74Am_1yPgcU
    http://youtu.be/N0wZVYlnuUU

Ðề: Gáy Mộc nhờ các Bác đánh giá giúp em.!!!

Nhìn cái đầu trông giống chim mái quá bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi vanlinh
    Nhìn cái đầu trông giống chim mái quá bạn ơi
    Trống mái thì em yên tâm 100% là trống rồi, Nếu là mái thì cái người bắt cho em nó không bao giờ chơi Cu Gáy nữa. nhìn mặt con này em cũng không thích lắm nhưng thích mỗi cái về mở mồm gáy luôn và giọng nó ù ù như thổ sấm. hehe, vì là mộc tinh nên chưa ổn định giọng thế mới sốt ruột

đưa con chim mộc ra hỏi thì ai mà đánh giá được hả bạn. theo đánh giá của mình thì nó là < con chim mộc > .

Trích dẫn Gửi bởi cuc_gach
    đưa con chim mộc ra hỏi thì ai mà đánh giá được hả bạn. theo đánh giá của mình thì nó là < con chim mộc > .
    nhiều cao thủ người ta nhìn chim mộc người ta đánh giá được tính cách và chất giọng con chim đấy bận ah. Mình thì mù tịt nên nhìn con nào cũng chỉ biết nó là con chim thôi, Như ông manhha_hp j j đấy trước hỏi ông ý con mộc mình mới mua ông ý đoán giọng thổ pha nó ra đúng giọng thổ pha luôn. hehe